• Newsbg
  • Yadda za a shigar da makafi a tsaye a gida?

    1. Hanyar auna girman firam ɗin ciki daidai yake da na auna firam ɗin waje.Da farko, tabbatar cewa zurfin taga ya isa don maƙallan rufewa don motsawa cikin yardar kaina.Hanyoyin shigarwa daban-daban suna buƙatar zurfin taga daban-daban.

    Ana buƙatar zurfin 1.8cm don ƙayyadaddun shigarwa ko a kwance;baya ga nisa na samfurin samfurin, adadin yadudduka na samfurin ya kamata a yi la'akari da lokacin shigar da turawa.Gabaɗaya, ƙwanƙwasa-layi biyu dole ne tabbatar da cewa motsin ruwa yana buƙatar zurfin 15cm, kuma ganye ɗaya yana buƙatar zurfin 10cm;nadawa shigarwa na bukatar Reserve zurfin 10cm.

    3. Kafaffen lambar shigarwa Duk lambobin shigarwa na samfurin iri ɗaya dole ne su kasance a kan madaidaiciyar layi ɗaya a gaba, baya, da sama da ƙasa.Idan akwai akwatin labule, nisa na ɓangaren ɓangaren akwatin labulen dole ne ya fi 90mm girma.Tuna don tura madaidaicin lambar hawa zuwa ƙarshe, sannan tura shutter, juya da daidaita shutter.Idan kana son ninka makafi a kwance da tsaye, dole ne ka fara juya ruwan wukake don su kasance daidai da bango sannan ka ja su sama.Idan kana so ka dakatar da rabi ko a karshen, kana buƙatar ja igiya 45 digiri zuwa dama, kuma dukan labule za a ɗaure ta atomatik..

    Lura: Don tagogin bay, manyan tagogi ya kamata su zaɓi labule da suka ƙunshi labule daban-daban, kowane labule za a iya ɗaure shi daban, kuma ana amfani da layin labule mai laushi mai ci gaba don haɗa labulen gaba ɗaya.makaho a tsaye


    Lokacin aikawa: Oktoba-24-2021

    Aiko mana da sakon ku

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana