1. Dubi launin bango
Makafi na abin nadi da ganuwar dole ne su kasance da ma'anar shimfidawa, ba launi na bango ba, labulen ya kamata su zabi launi iri ɗaya.
Idan bango yana da launin toka mai haske, labule na iya zama launin toka mai duhu;idan bangon yana da haske shuɗi, makafi na iya zama shuɗi mai duhu.
Idan launi na bango yana da duhu, to, zaɓi launi mai haske don labule.Makullin shine ƙirƙirar haske daban-daban na tsarin launi iri ɗaya kuma suna da ma'anar matsayi.
2. Dubi launi na ƙasa
Idan an rufe gidan da benaye na katako kuma kayan ado sun fi sauƙi kuma sun fi zafi, makafin nadi zai iya zaɓar launuka na ƙasa.Tsarin launi na duniya ba shi da mummunan launi mai launi, kuma yana da kyau a daidaita.Bayan rataye shi, gidan na iya canza salon log a cikin daƙiƙa.
3. Dubi kewaye da tufafi masu laushi
Idan akwai ƙananan launuka a cikin ɗakin, za ku iya zaɓar wasu launuka da kuke son bambanta launuka;akwai isassun launuka a cikin dakin.Ana bada shawara don komawa zuwa kafet, gado mai matasai, gado, da waɗannan manyan kayan ado na yanki a cikin launi ɗaya don sa sararin samaniya ya haɗa da juna.
Lokacin aikawa: Oktoba-08-2021